ฟัง music streaming อะไรบ้าง

General Discussion
กระดานข่าวชาวเกย์
เรื่องราวเล่าสู่กันฟัง
ปรึกษาปัญหาต่างๆนานา

ฟัง music streaming อะไรบ้าง

Post29 Aug 2017 01:01

กำลังเห่อหมอยกับ spotify
ก่อนหน้านี้ลองฟัง joox แบบเพลงเก่าแกรมมี่ ก็ใช้ได้นะครับ
ส่วนเพลงใหม่ ๆ ฟัง fungjai มากกว่า

กำลังปลื้ม playlist ของ spotify มาก มันดีมาก ยังกับไปแอบดู account YouTube เรา
แต่คงไม่หรอกเพราะใช้คนละอีเมล์สมัครบัญชี

เพื่อนชอบเจ้าไหน หรือมี playlist โปรดอะไรบ้างครับ
อ่านผิดแล้วคู้น ผมไม่ได้ชื่อต้องอม
ต้องลม
มัธยม มัธยม

Re: ฟัง music streaming อะไรบ้าง

Post29 Aug 2017 16:51

ไม่ได้ฟังเลยครับ

แต่ชอบร้องมากกว่า 555+ ช่วงนี้ Smule แทบทุกวันเลยครับ มาเล่นกันไหม ไม่ค่อยมีเพื่อนเล่นเลย
"I DISCRIMINATE ALL ANTI-GAY PEOPLE. PLEASE JUST STAY AWAY FROM ME"
Nikey
ปริญญาโท ปริญญาโท

Re: ฟัง music streaming อะไรบ้าง

Post04 Sep 2017 14:24

เห่อ spotify เหมือนกันครับ

สมัครแบบพรีเมี่ยม รวมวงตี้กับเพื่อนไป 6 คน

เสียเดือนละ 33 บาทนิดๆ เอง

เพลงสากลเยอะ คุณภาพเสียงดี(มาก)

ลืม joox ไปเลย แหะๆ
“Love makes you want to be a better man. But maybe love, real love, also gives you permission to just be the man you are.”
by Gillian Flynn, Gone Girl
bossmomoga

Post14 Sep 2017 16:19

Nikey wrote:ไม่ได้ฟังเลยครับ

แต่ชอบร้องมากกว่า 555+ ช่วงนี้ Smule แทบทุกวันเลยครับ มาเล่นกันไหม ไม่ค่อยมีเพื่อนเล่นเลย

เหมือนเพื่อนผมเลย ดูน่าสนุกดีนะครับ
แต่ยังไม่ได้สมัครเลย ไว้สมัครเมื่อไหร่จะไปแจมด้วยนะครับ

bossmomoga wrote: รวมวงตี้กับเพื่อนไป 6 คน

เพลงสากลเยอะ คุณภาพเสียงดี(มาก)

ราคาน่าสนมาก ถูกกว่าซื้อข้าวตามสั่งอีกกก
อ่านผิดแล้วคู้น ผมไม่ได้ชื่อต้องอม
ต้องลม
มัธยม มัธยม

Post27 Nov 2017 16:17

ต้องลม wrote:
Nikey wrote:ไม่ได้ฟังเลยครับ

เหมือนเพื่อนผมเลย ดูน่าสนุกดีนะครับ
แต่ยังไม่ได้สมัครเลย ไว้สมัครเมื่อไหร่จะไปแจมด้วยนะครับ

bossmomoga wrote: รวมวงตี้กับเพื่อนไป 6 คน

ราคาน่าสนมาก ถูกกว่าซื้อข้าวตามสั่งอีกกก

จัดเลยครับพี่
“Love makes you want to be a better man. But maybe love, real love, also gives you permission to just be the man you are.”
by Gillian Flynn, Gone Girl
bossmomoga

Post10 Dec 2017 21:27

ชอบ spotify เหมือนกัน คุณภาพเสียง โอเคเลยนะครับ เท่าที่ฟังมา ยิ่งหูฟังดีๆ นะโอเคมากๆ
pegasusman
ประถม ประถม