SCREENOUT คุยเรื่องหนังเกย์เลสเบี้ยน

Travel, Art, Film and Literature
ท่องเที่ยวไปในโลกกว้าง ไม่อ้างว้างเดินร่วมทางไปด้วยกัน
ผลงานศิลปะทุกแขนง จัดแจงให้พวกเราเข้าชื่นชม
ภาพยนตร์ รวมพลคนคอหนัง
ผลงานวรรณกรรม งานเขียนทั้งร้อยแก้วและร้อยกรอง

Re: SCREENOUT คุยเรื่องหนังเกย์เลสเบี้ยน

Post02 Sep 2010 22:54

ZM. wrote:ใครที่ยังไม่ได้ดู Do Comeco Ao Fim ที่ Matt เคยเอาปล่อย Trailer ไว้ ตามได้ที่ link ด้านล่างครับ

http://www.palm-plaza.us/CCforum/DCForumID2/4676.html?r=4

ง่าาาาาาาาาาาาาาาา แล้ว subtitle ล่ะครับ
ขี้เกียจโพสต์เมล์ขอเขาน่ะ ทำไงดีๆๆ :38: :38: :38: :38:

kicho wrote:
ชอบคนไหนเหรอ :30: ผมว่าน่ารักในแบบตัวเองทั้งสองคน เค้าไปถ่ายกันที่เกาหลีจริงมั้ง ถ้าตัดต่อก็เนียนเกินแระ

วันแรกที่เข้าไปดูคลิปนี้ มีคนดูไปแค่สองสามพัน ผ่านไปแค่สามสี่วันไปดูอีกที ทะลุสองแสนเจ็ด ไวมาก

ตอนนี้สามแสนไปแล้ว :29:
ผมชอบคนขาวๆน่ะครับ อีกคนก็น่ารัก แต่คนขาวๆมันน่าหมันเขี้ยวดี :2:
Matt
ประถม ประถม

Re: SCREENOUT คุยเรื่องหนังเกย์เลสเบี้ยน

Post03 Sep 2010 11:16

โหลดมาแล้ว ไม่ได้ sub จาก web นั้นเหมือนกัน ก็เลยไป google ดู ทีนี้ พอได้มา แล้วแบบว่า sub มันไม่ตรงกับปากเอาเสียเลย ฮ่าๆๆๆ เลยไม่รู้จะทำไงเหมือนกัน เมื่อคืน อดใจไม่ไหวเลยลอง skim ดูเล็กน้อย กำลังคิดว่าจะชอบเหมือนตอนที่ดู trailer หรือเปล่าไม่รู้ รู้สึกว่าหนังแอบช้า ไปหน่อย ฮ่าๆๆๆ

เมื่อคืนเลย search youtube เจอหนังค่ายเดียวกัน (มั้ง) เรื่อง Donne-Moi La Main (Give Me Your Hand) แล้วแอบหน้าดูมากเหมือนกัน

http://www.youtube.com/watch?v=5-OtjRjZM4k
ZM.
ประถม ประถม

Post05 Sep 2010 14:16

http://www.mediafire.com/?sharekey=41dsbo0ir92nf

สวัสดีครับ ขอเข้ามาฟังทุกคนคุยกันด้วยคนนะครับ ไม่ได้มีความรู้เรื่องหนังสักเท่าไหร่ ก็หาดูมั่วไปเรื่อย แล้วนี่ใช่เรื่องที่ถามกันอยู่หรือเปล่าไม่แน่ใจ ถ้าใช่ให้เครดิตบอร์ด thaiboyslove.com นะครับ คุณ kamui1972 เอาลิงค์มาโพสต์ไว้

วันหลังจะเข้ามาโพสต์หนังที่ตัวเองชอบบ้างนะครับ ยินดีที่ได้(ขอ)รู้จักครับ
nugo
มัธยม มัธยม

Post11 Sep 2010 06:43

ZM.
ประถม ประถม

Post13 Sep 2010 22:04

โอ้ ขอบคุณ คุณ nugo มากๆเลยครับ :25: :25: :25:
Matt
ประถม ประถม

มาเชียร์ Aftershock ครับ

Post15 Sep 2010 09:39

มาเชียร์ Aftershock ครับ ชอบมากเลย ถ้ามีโอกาสอยากให้ไปดูกันเยอะๆครับ
[mov=]Hello, Stranger !!!!!!!!!!!!!!!![/mov]
akita
อนุบาล อนุบาล

Post17 Sep 2010 23:25

วันนี้ไปดูชั่วฟ้าดินสลายมา
ชอบมากอย่างบอกไม่ถูก (ไม่ได้ชอบที่เห็นก้นอนันดาด้วย)
รู้สึกชอบพลอยอย่างมาก ๆ
แล้วก็ชอบเนื้อเรื่องสุดๆ
อยากให้มีใครเอาไปวิจารณ์ในทางจิตวิทยาให้อ่านมากมาย
sensitivemanxq28
เด็กใหม่ เด็กใหม่

Post18 Sep 2010 11:21

sensitivemanxq28 wrote:วันนี้ไปดูชั่วฟ้าดินสลายมา
ชอบมากอย่างบอกไม่ถูก (ไม่ได้ชอบที่เห็นก้นอนันดาด้วย)
อยากให้มีใครเอาไปวิจารณ์ในทางจิตวิทยาให้อ่านมากมาย

เคยซื้อ version เดิม ที่ชนะ ศรีอุบลเล่นอ่ะครับ แต่ยังไม่ได้ดูเต็มเรื่องเลย ไม่กล้าดู เศร้าเกิน
Image
อ า โ ล ก สิ ณั ง
ท้อป
ปริญญาตรี ปริญญาตรี

Post18 Sep 2010 20:53

ท้อป wrote:
sensitivemanxq28 wrote:วันนี้ไปดูชั่วฟ้าดินสลายมา

เคยซื้อ version เดิม ที่ชนะ ศรีอุบลเล่นอ่ะครับ แต่ยังไม่ได้ดูเต็มเรื่องเลย ไม่กล้าดู เศร้าเกิน

ชอบมากๆ เหมือนกันครับ แต่สอง version สำหรับผม ได้คนละอารมณ์
sensitivemanxq28

Post18 Sep 2010 23:18

ขอแจมด้วยนะครับ

เรื่องชั่วฟ้าดินสลายได้ดูแต่เวอร์ชั่นเก่าที่เขาเอามาฉายช่องitv ดึกๆอะครับ

เนื้อเรื่องก็เศร้าดี ชอบนักแสดงเวอร์ชั่นเก่าอยู่เหมือนกัน โดยเฉพาะนางเอก(ไม่รู้ชื่ออะไร) ที่สวมบทยุพดีได้เย้ายวนมากถึงจะไม่เปิดสัดส่วนเลยก็เถอะ

ส่วนเวอร์ชั่นที่หม่อมน้อยกำกับยังไม่ได้ดูเลยครับ แต่ว่าดูคลิบตัวอย่างแล้ว อยากดูมากๆ

ผมเป็นแฟนของหม่อมน้อยครับ ชอบละครของท่าน ไม่ว่าจะเป็น แผ่นดินของเรา ซอยปรารถนา2500 สี่แผ่นดิน ทุกเรื่องมีความประณีต พิถีพิถัน ในเรื่องภาพแสง เสียง จนเรียกได้ว่าเป็นงานศิลปะบนจอแก้ว

จนเรื่องชั่วฟ้าดินสลายเนี่ย พอรู้ข่าวปุ๊บกรี๊ดปั๊บ เพราะรอหนังท่านมานาน อยากจะดูหนังสวยๆนักแสดงเก่งๆ ที่แสดงได้ถึงอารมณ์

ยิ่งเห็นรีบนบอกชอบยิ่งอยากดู แต่ช่วงนี้ยังไม่มีใครมาชวนเลยแฮะ :16:
glass
ประถม ประถม

Post18 Sep 2010 23:26

ขอให้สนุกกับหนังนะครับคุณ Matt :smile:

สำหรับเรื่อง ชั่วฟ้าดินสลาย สมัยเด็กๆ เคยดูฉบับเก่า (รุ่นคุณพ่อคุณแม่ยังสาว) จำได้ว่าตอนนั้นดูแล้ว คิดแบบเด็กๆว่า เออเนอะรักกันจนแทบจะบ้าตาย แล้วถ้าต้องตายยังจะรักกันอยู่ไหม ส่วนเวอร์ชั่นนี้คงยังไม่มีโอกาสได้ดู ถ้ากลับไปจะหา DVD มาดูบ้าง ชอบพลอยตอนแสดงอารมณ์ใน trailer เหมือนกัน

มีหนังมาแนะนำให้ดูกันบ้างครับ มีใครเคยดูไหมเรื่อง soundless wind chime ลองหามาดูนะครับ หนังอาจเนิบ แต่ดูให้จบและตั้งใจดูนะครับ น้ำตาอาจซึมได้ 555
nugo
มัธยม มัธยม

Post24 Sep 2010 10:54

คุ้นๆว่า เคยมีคนโพสต์เรื่อง soundless wind chime ในกระทู้นี้เมื่อนานมาแล้วนะครับ
ส่วนตัวผมก็ยังไม่เคยดูเหมือนกันครับ
Matt
ประถม ประถม

Post26 Sep 2010 17:48

ZM. wrote:โหลดมาแล้ว ไม่ได้ sub จาก web นั้นเหมือนกัน ก็เลยไป google ดู ทีนี้ พอได้มา แล้วแบบว่า sub มันไม่ตรงกับปากเอาเสียเลย ฮ่าๆๆๆ เลยไม่รู้จะทำไงเหมือนกัน เมื่อคืน อดใจไม่ไหวเลยลอง skim ดูเล็กน้อย กำลังคิดว่าจะชอบเหมือนตอนที่ดู trailer หรือเปล่าไม่รู้ รู้สึกว่าหนังแอบช้า ไปหน่อย ฮ่าๆๆๆ

เมื่อคืนเลย search youtube เจอหนังค่ายเดียวกัน (มั้ง) เรื่อง Donne-Moi La Main (Give Me Your Hand) แล้วแอบหน้าดูมากเหมือนกัน

http://www.youtube.com/watch?v=5-OtjRjZM4k

น่าจะเกิดจากการตัดแล้วนำมารวมใหม่นะครับ เพราะนำกลับมารวมใหม่ไฟล์มันจะใหญ่กว่าเดิมเล็กน้อยเลยทำให้ซับไม่ตรงกับเรื่อง
pollapat

'Goodbye, Politics', Says Yuppadee

Post27 Sep 2010 18:14

ช่วงที่ผ่านมาไม่ค่อยได้ติดตามดูหนังอะไรเท่าไหร่เลย
แต่ก็มีโอกาสได้ดูชั่วฟ้าดินสลายของหม่อมน้อยแล้วเหมือนกัน
แล้วก็รู้สึกชอบหนังเรื่องนี้มากเช่นเดียวกับหลายๆ คนในที่นี้

ฉากที่ชอบในชั่วฟ้าดินสลายอาจจะมีอยู่หลายฉาก
ฉากหนึ่งที่รู้สึกชอบมากๆ คือฉากที่ยุพดีบอกกับพะโป้เรื่องการเมืองว่า

"Goodbye, Politics"

ไม่รู้เหมือนกันว่าสิ่งที่ยุพดีพูดออกมาขำๆ นี้มีความหมายว่าอย่างไร
แต่รู้สึกว่ามันมี impact ต่อตัวเองอย่างรุนแรงตอนที่ดูฉากนี้

อีกฉากนึงที่ชอบมากๆ คือฉากที่หนุ่มๆ กลัดมันล้อมวงเตะตะกร้อกัน
หลังจากที่ได้ชมฉากนี้แล้ว รู้สึกอยากร่วมวงตะกร้อกับพวกเขาทันที
'BLACK FOREST LOVES BLACK FOREST,' SAYS BLACK FOREST
black forest
ประถม ประถม

Post27 Sep 2010 22:58

ท่าทางกระแส "ชั่วฟ้าดินสลาย" จะแรงเห็นมีคนพูดถึงกันเยอะมาก แล้วมีหนังรักเรื่องไหนแนะนำให้ผมหาโหลดมาดูอีกบ้างไหมครับ ที่มันไม่ใหม่มากนะครับ เพราะเดี๋ยวจะหาโหลดมาดูไม่ได้

นอกเรื่องนะครับมีใครชอบดูละครซิทคอม "เนื้อคู่ประตูถัดไป - เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร" บ้างไหมครับ ชอบจังมุขไม่หยาบ โอปอล์ก็แรงกำลังดี พอลล่าก็น่ารักได้อีก
nugo
มัธยม มัธยม

ดิว ศุภชัย โพธิ์สลัด KPN 7

Post02 Oct 2010 14:42

----เห็น คุณ nugo ถามถึงหนังรัก ก็เลยนึกถึงหนังเกย์เรื่อง SHELTER (2007, Jonah Markowitz) ขึ้นมา เพราะน่ารักดี ดูแล้วไม่รู้สึกรันทดหดหู่เหมือนหนังเกย์เรื่องอื่นๆ (คงเป็นเพราะนักแสดงหล่อเหลาเอาการ) แต่ขอเดาว่า คุณ nugo คงได้ดูหนังเรื่องนี้แล้ว

----ถ้าเข้าใจไม่ผิด รู้สึกว่าวันนี้จะเริ่มการประกวด KPN Award 2011 แล้ว ซึ่งตอนนี้ก็ยังไม่รู้ว่าจะเชียร์คนไหนดี คงต้องรอชมการร้องเพลงของแต่ละคนในค่ำคืนนี้ก่อน

อย่างไรก็ดี ตอนนี้รู้สึกมีจิตปฏิพัทธ์ต่อน้องดิว ศุภชัย โพธิ์สลัด KPN 7 ไปแล้ว ไม่รู้เหมือนกันว่าเขาจะร้องเพลงดีน่าเชียร์หรือเปล่า แต่ก็ขอสิทธิ์จองตัวเขาไว้ก่อนในเบื้องแรก (I change my mind every 5 minutes)

Image
'BLACK FOREST LOVES BLACK FOREST,' SAYS BLACK FOREST
ประถม ประถม

Post03 Oct 2010 19:46

ดูแล้วครับคุณ black forest ก็น่ารักดีนะ พระเอกที่เด็กกว่าก็น่ารักดีนะครับ ละอ่อนเชียว

เมื่อวันก่อนได้ดูหนังเก่าเรื่อง กีรติ (ข้างหลังภาพเวอร์ชั่นคาร่า-เคน) เป็นครั้งที่สอง (ปกติก็บ้านิยายเรื่องนี้อยู่แล้ว) แล้วเพิ่งรู้สึกว่าคุณเชิด ทรงศรี นำเสนอดีจัง เพราะก่อนหน้านั้นตั้งแต่อ่านหนังสือก็รู้สึกอินกับความรักของกีรติ แต่ครั้งล่าสุดที่ได้ดู โอ้แม่เจ้า...มันทำให้ผมเกิดคำถามตามว่า เออทำไมนะ มรว.กีรติ ที่ดูสวย เพียบพร้อมขนาดนั้น ถึงขาดคนที่รักเธอจนถึงนาทีสุดท้าย

คุณ black forest พูดถึง KPN ขอแจมด้วย ได้ดูเมื่อวานเหมือนกันครับ สำหรับผมน่ารักดีนะครับ คนจัดงานหน่ะ 55
nugo
มัธยม มัธยม

THE LAST SONG (2010, Julie Anne Robinson)

Post03 Oct 2010 22:30

----ถ้าจำไม่ผิด รู้สึกว่าจะได้ดู 'ข้างหลังภาพ' เวอร์ชั่นนั้น ที่เมเจอร์ฯ เซ็นทรัลเวิร์ด (ภายหลังเปลี่ยนเป็นเซ็นเตอร์พอยท์) ซึ่งเป็นโรงหนังที่เคยได้ไปเจอเพื่อนๆ สกรีนเอาท์หลายคนที่นั่น (นึกแล้วก็ขำดีเหมือนกัน) ส่วนตัวหนังนั้น ชอบที่มันถ่ายทอดอารมณ์ออกมาแบบซื่อๆ ทื่อๆ ไม่ปรุงแต่งอะไรมากนัก

----หนังรักเรื่องล่าสุดที่ได้ดูคือ THE LAST SONG (2010, Julie Anne Robinson) ซึ่งบรรยากาศของหนังส่วนหนึ่งอาจทำให้นึกถึง DEAR JOHN (2010, Lasse Hallstrom) เพราะต่างก็มีพระเอกหนุ่มหล่อหุ่นดีและมีฉากหลังเป็นท้องทะเลเหมือนกัน แต่ THE LAST SONG อาจให้ความรู้สึกกระด้างกว่าในบางจุด ส่วนเนื้อหาก็พูดถึงการเรียนรู้ชีวิตและความรักของเด็กสาวหัวรั้นคนหนึ่ง ผ่านชายหนุ่มคนรักของเธอ, พ่อที่เธอไม่ชอบขี้หน้า, และพรสวรรค์ด้านดนตรีของเธอเอง

----เมื่อคืนเสียดายที่ น้องดิว ร้องไม่เข้าจังหวะในช่วงต้นเพลง "แค่เธอรักฉัน" เขาอาจจะไม่ใช่นักร้องที่ร้องได้ดีที่สุดเมื่อคืนนี้ แต่เห็นหน้าเขาแล้วมันมีความสุขดีจัง แก้มเกิ้มแดงก่ำฉ่ำเป็นมะเขือเทศ สงสัยผมต้องบ้าไปแล้วแน่ๆ เลย คงสิ้นสติสมฤดีเหมือนที่โบราณเขาว่า "เมาตัณหาบ้ากามเพราะความรัก มักจูงชักให้เสพผิดเหมือนติดฝิ่น ลืมมิตรแท้แม่พ่อเพราะมลทิน ถึงเห็นอินทร์หน้าเขียวไม่เหลียวแล"

ปล. เมื่อคืนนี้ แอบเชียร์ น้องแบงค์ (ไดทิสสิดๆๆ) ด้วยเหมือนกัน แต่ทั้งน้องแบงค์ และน้องดิว ต่างก็ได้คะแนนโหวตต่ำสุดด้วยกันทั้งคู่เลย ฮ่าๆๆๆ
ประถม ประถม

Post10 Oct 2010 19:34

เห็นด้วยกับประโยคนี้ของน้องอ้วนมากๆจ้ะ

อีกฉากนึงที่ชอบมากๆ คือฉากที่หนุ่มๆ กลัดมันล้อมวงเตะตะกร้อกัน
หลังจากที่ได้ชมฉากนี้แล้ว รู้สึกอยากร่วมวงตะกร้อกับพวกเขาทันที
MdS
ประถม ประถม

Post10 Oct 2010 20:03

วันนี้ดูหนังฟิลิปินย์ เรื่อง daybreak ที่เพิ่งโหลดมาแบบไม่ตั้งใจนัก ประกอบกับไม่มี sub เลยดูแล้วไม่ค่อ่ยรู้สึกอะไร เหมือนมันจะบอกว่าตัวแสดง1 ไปรับเด็กขายบริการมาเที่ยวตจว.ด้วยกันหนึ่งคืน พอแสงพระอาทิตย์ตอนเช้ามาเยือนเหมือนทั้งคู่ก็รู้ว่ามันต้องจบ แต่ผมดูแล้วหนังก็ไม่ได้ทำให้ผมรู้สึกว่าคนทั้งคู่มันจะผูกพันอะไรกันนักหนา แค่ความใคร่ แต่ภาพ แสง สวยดีครับ
อ๋อ ทำไมหนังฟิลิปินย์ถึงมีประเด็นชีวิตรันทด หรือความรักของคนขายบริการเยอะจัง (อันนี้คิดไปเองเป็นการส่วนตัว)

คุณ black forest หนังเรื่อง Dear Jonh เนี้ยรู้สึกจะเคยซื้อมาแต่ยังไม่ได้ดู ถ้ากลับไปบ้านจะไปคนดูสิว่าใช่ไหม จะได้รื้อมาดู

หนังรักที่ฝังอยู่ในหัวตลอด ซึ่งเก่ามากกกกกกกก แต่ก็ชอบมากกกกก ก็พวกเช่น the road home อันนี้ชอบที่มันครบรสดี แม่ปราถนาดีกับลูก ความรักของพ่อกับลูกที่บางทีมันไม่ได้แสดงออกแต่ถึงวันนึงมันจะรู้กันดี ความรักความศรัทธาต่อคนที่เรียกว่าครู แล้วรักของคนที่อยู่กันแล้วเรียกว่าคู่ชีวิต :20:
หรือ my best friend's wedding อันนี้บ้ามาก ชอบจริง ดูไปเจ็ดรอบได้ ทุกครั้งหลังดูมันทำให้รู้สึกว่าทุกอย่างมันไม่เที่ยง ไม่มีอะไรที่เป็นของเราสักอย่าง สุดท้ายก็ดูแลตัวเองให้ดี

เมื่อคืนได้ดู KPN ด้วย แอบคิดว่าคุณภาพ KPN มันน้อยลงหรือเปล่า แม้ขนาดผู้หญิงผิวคล้ำที่ได้รับคำชมตลอด ผมยังรู้สึกว่าธรรมดาจังเมื่อเทียบกับรุ่นลุง รุ่นป้า สมันโน้น
nugo
มัธยม มัธยม

Post12 Oct 2010 11:15

โอ้ คุณ Nugo ผมนี่บ้าน MBFW มากๆ ดูไปเป็นสิบรอบแล้วเหมือนกัน ไม่เบื่อ บอกได้เต็มปากว่าเป็น My Favorite Film Ever and Ever ไม่รู้ทำไม ฮ่าๆๆๆ

ดารามาแรงครับ Andrews Garfield โอ้ พระเจ้าช่วย น่ารักมาก ทั้งใน The Social Network และ Never Let Me Go โดยเฉพาะเรื่องหลังนี่ดูเหมือนจะได้แสดงออกมาอย่างจริงจังมากขึ้นมาหน่อย ชอบๆๆๆครับ

วันก่อนไปดู Howl มาครับ แอบรู้สึกผิดหวังกับ James Franco เล็กน้อย เพราะไม่รู้ทำไม ไม่ว่าพี่แกแสดงอะไร มันดูจะเหมือนๆกันยังไงไม่รู้ (รู้สึกอยู่คนเดียวป่าวไม่รู้เหมือนกัน) ฮ่าๆๆๆ

เดือนที่แล้วไป camping มาครับ ชมรูปได้ที่นี่

http://zaa.xq28.org/viewtopic.php?f=5&t=6506
ZM.
ประถม ประถม

Post13 Oct 2010 23:07

ดีครับที่คุณ ZM บ้า my best friend จะได้มีคนบ้า my best friend เป็นเพื่อนกัน หนังเรื่องนี้ผมถามมาหลายคน คนชอบก็ชอบจริงๆ หรือบางคนก็เฉยๆเลยครับ ผมชอบฉากที่จูเลียพูดอวยพรในงานเลี้ยงที่สุดแล้ว ตอนพูดเสร็จแล้วก็มองสองคนเดินออกไปเต้นรำ แบบสุดยอดมันจะมีความสุขบนความเจ็บปวดได้อะไรขนาดนั้น (พูดถึงเรื่องนี้ทีไรเวอร์จนคนหมั่นไส้ได้ทุกที :2: 555555555 ขอโทษท่านอื่นล่วงหน้านะครับ)
nugo
มัธยม มัธยม

Post23 Oct 2010 21:48

สวัสดีครับพี่

ไม่ได้เข้ามานานเลยยยย คิดถึงทุกคนนะครับ

ชอบเจอพี่ MDs บ่อยๆ เวลาที่ไปดูคนเดียว อย่างตอนไปดูเรื่องอะไรอ่า จำไม่ได้ ที่สกาล่า น่าจะเป็นเรื่อง Air Doll หรือเปล่า พี่ MDs ยังทักผมมาว่า กล้ามาก ที่มาดูหนังเรื่องนี้คนเดียว เหอๆ

ล่าสุดไปดูอินทรีแดง หนังก็มีข้อตำนิเยอะมากก แต่ก็อยากเอาใจช่วยหนังไทย
ตอนนี้หนังทำร้ายได้ไปแค่ 10 กว่าๆ ล้านเอง ขาดทุนย่อยยับ
ถ้าพี่ๆ คนไหนว่างๆ ก็อยากให้ไปดูกันนะครับ
paaae
ประถม ประถม

Post26 Oct 2010 22:15

หายไปนาน กลับมาเยี่ยมครับทุกๆ คน
ว่างๆ นัดกินข้าวกันเนาะ

ปล. จะเข้ามาบอกว่าชอบ เนื้อคู่ประตูถัดไป กับ เนื้อคู่อยากรู้ว่าใคร เหมือนคุณ nugo มากครับ
ชอบน้ำเสียงและสีหน้าของตัวละครมาก ยิ่งโอปอลล์นี่สุดๆ ครับ
FarawayMan

Post26 Oct 2010 22:16

ลืมบอกไป จะบอกว่า ไอ้ตัวอย่างหนัง เกย์มึนโฮ

มันมีตัวใหม่ออกมาแล้วเน้อ ชื่อ ชั่วฟ้าเกย์สลาย
ตูดเป็นตูดจริงๆ 555
FarawayMan

PreviousNext