อะไรที่ทำให้คุณเลิกเล่น และ กลับมา บอร์ดนี้ครับ

General Discussion
กระดานข่าวชาวเกย์
เรื่องราวเล่าสู่กันฟัง
ปรึกษาปัญหาต่างๆนานา

Re: อะไรที่ทำให้คุณเลิกเล่น และ กลับมา บอร์ดนี้ครับ

Post17 Oct 2017 16:23

หายไปเพราะยุ่งยุ่ง ครับ
แต่ก็นิสัยเสียเป็นคนติดไรแล้วก็จะติดนานน
ไม่ค่อยเปลี่ยน
:26: :26:
pres28
ปริญญาโท ปริญญาโท

Re: อะไรที่ทำให้คุณเลิกเล่น และ กลับมา บอร์ดนี้ครับ

Post03 Dec 2017 13:46

ไม่ได้เล่นบอร์ดนี้มานานมากเลยครับ
เล่นครั้งสุดท้าย มากกว่า 10 ปีก่อน รุ่น vechio , Rome ....... นานมาก ที่มีมีทติ้งบอร์ด

วันนี้ลองเข้ามาอ่านอีกครั้ง

เหตุผลที่ห่างไป :
คือมันไม่เหมือนช่วงแรก ๆ ที่เริ่มเข้ามาในบอร์ด ความรู้สึกคือ เป็นบอร์ดที่ให้กำลังใจ ให้คำปรึกษา และอบอุ่นครับ
ต่อมามีช่วงนึงที่รู้สึกว่าบอร์ดมีการโพสต์เรื่องเรื่อยเปื่อยเยอะครับ แล้วมีจิกกัดกันมาก ไม่ได้ให้กำลังใจกันเหมือนเดิม มีทะเลาะกัน บางครั้งก็มีการ
เหมือนหาคู่นอนประมานนั้นครับ

เหตุผลที่กลับมาอ่าน :
อยากทราบว่าที่ผ่านมาเป็นอย่างไรบ้าง มีอะไรอัพเดทบ้าง และมุมมองทางสังคมที่ผ่านมาเปลี่ยนไปอย่างไรบ้างครับ
joeyxq
เด็กใหม่ เด็กใหม่

Previous