ทำไมขยะเยอะจัง

General Discussion
กระดานข่าวชาวเกย์
เรื่องราวเล่าสู่กันฟัง
ปรึกษาปัญหาต่างๆนานา

Re: ทำไมขยะเยอะจัง

Post17 May 2017 14:01

เป็นกระทู้ที่ต้านกระแสบอทได้เพียงกระทู้เดียว ดีจัง555555
noghacker
ประถม ประถม

Post18 May 2017 04:13

พวกเราต้องจับมือต่อสู้กับภัยร้ายที่จะเข้ามาครอบงำ xq ของเรา ถึงจะเป็นกระทู้เดียวที่ยังไม่ถูก T-virus (Resdient evil) โจมตี ... นับจากนี้ก็ต้องเข้ามาตีกระทู้ๆอย่าให้เงียบเหงาเน้อ!

มีเรื่องไรเม้ามอยใส่ได้เต็มที่อย่ายั้ง (อย่าหนักมากนะครับ เดี๋ยวกระทู้แตก) เชิญเลยครัช!

Life is always beautiful ",)
LiverPoolFC
ประถม ประถม

Post22 May 2017 10:09

ขอบคุณสำหรับการใช้งานร่วมกันจะเป็นประโยชน์มาก :dolphin:

จีคลับ
goldenslot
koisingh
เด็กใหม่ เด็กใหม่

Post23 May 2017 03:21

LiverPoolFC wrote:กลับมาชั่วคราวอ่ะเล่งยี้ ต้นสิงหากลับไปใหม่แต่เปลี่ยนรัฐอ่ะครับ - ถ้าไม่มีคำสั่งจากเบื้องบนเป็นอื่นนะครับ ฮ่าๆ

เล่งยี้สบายดีเนาะ?

อะจ๊าคเป็นอันหยัง? ทำงานสนุกสนานช่ายม่ะครับ?

ปล. ถึงจะร้างแต่ก็จะพยายามประคับประคองไปนะครับ แม้จะโดนโจมตีจาก bot แต่ก็จะขุดกระทู้นี้ไปเรื่อยๆนะครับ ถ้ามีคนมาตอบมาคุยด้วย

เอ้าเร็ว..จอบเสียมแบ่งๆกันไปพี่น้อง... :31:
อะจ๊าค
มัธยม มัธยม

Post23 May 2017 03:26

smileboy wrote:ขยะเยอะจริงๆ เห็นแล้วขึ้เกียจเข้าเลยครับ

พี่ลิเวอร์ น่ารักนะครับ พี่อะจ๊าคลองนัดเจอดิ
555

เอ่อ..บอยก็ชงไป..สงสารพี่เค้าบ้าง..555
อะจ๊าค
มัธยม มัธยม

Post23 May 2017 03:28

noghacker wrote:เป็นกระทู้ที่ต้านกระแสบอทได้เพียงกระทู้เดียว ดีจัง555555

อย่างนั้นยังไม่วาย บอทตัวร้ายตามมาราวี..น่าเบิ้ทกะโหลก..เซ็งเลอะ
อะจ๊าค
มัธยม มัธยม

Post23 May 2017 03:30

LiverPoolFC wrote:ขอบคุณนะ smileboy ... แต่จริงๆก็เกย์ไทยทั่วๆไป สายตลกโปกฮา ไม่ได้น่ารักฉบับพกไปไหนแล้วคนอิจฉา ทว่าจะเน้นชิวๆสบาย อยู่ง่าย กินง่าย มีรายได้มั่นคง ... นี่ขายของอยู่นะเนี่ยะ โสดโปรดจีบ แต่ถ้าไม่กล้าจีบให้บอกจะจีบเอง ฮ่าๆๆ

เมืองไทยได้ข่าวฝนเทแล้วหรอครับ ไม่ใช่ผมกลับไทยต้องนั่งเรือเข้าคลองประปาบางซื่อนะครับ ฮ่าๆๆ

อากาศร้อนใจร่มๆนะทู๊กกกคน

บอยกระซิบว่าไม่กล้าครับพี่ :hihi:
อะจ๊าค
มัธยม มัธยม

Post23 May 2017 03:32

koisingh wrote:ขอบคุณสำหรับการใช้งานร่วมกันจะเป็นประโยชน์มาก :dolphin:

จีคลับ
goldenslot

ไอ้ตัวนี้..มาร..ที่ตามมา
อะจ๊าค
มัธยม มัธยม

Post23 May 2017 03:34

LiverPoolFC wrote:พวกเราต้องจับมือต่อสู้กับภัยร้ายที่จะเข้ามาครอบงำ xq ของเรา ถึงจะเป็นกระทู้เดียวที่ยังไม่ถูก T-virus (Resdient evil) โจมตี ... นับจากนี้ก็ต้องเข้ามาตีกระทู้ๆอย่าให้เงียบเหงาเน้อ!

มีเรื่องไรเม้ามอยใส่ได้เต็มที่อย่ายั้ง (อย่าหนักมากนะครับ เดี๋ยวกระทู้แตก) เชิญเลยครัช!

บอยยื่นมือให้ไว. พี่เค้าขอละอ่า :29:
อะจ๊าค
มัธยม มัธยม

Post23 May 2017 21:17

มีแต่คนผลักไส(ให้ไปไกลๆ) เศร้าแพร่บ

ปล. กลับถึงไทยพร้อม นอกจากเรื่องอากาศที่ร้อนมาก ก็ป่วยเลยทีเดียว ป่วยเพราะร้อนจริงๆ ทำไมมันจะร้อนขนาดเน้

ปล. 2 ค่าครองชีพ กทม นี่ไม่ใช่เล่นเลยนะครับแปลงเป็นดอลล่าร์นี่ผมนึกว่ายังอยู่เมกาอยู่เลย!!!

ปล. 3 เงินออกจากกระเป๋าง่ายมากเพราะค่าเดินทางแม่เจ้า!

ปล. 4 อาหารข้างทางหร่อยกว่าและถูกกว่าบนห้าง

ปล. 5 The Mummy ยังไม่เข้าอีกหอครัช อยากดูมาก แต่พรุ่งนี้ Pirate of the Caribbean แน่นอน!!!

LiverPoolFC
ประถม ประถม

Post24 May 2017 01:49

LiverPoolFC wrote:มีแต่คนผลักไส(ให้ไปไกลๆ) เศร้าแพร่บ

ปล. กลับถึงไทยพร้อม นอกจากเรื่องอากาศที่ร้อนมาก ก็ป่วยเลยทีเดียว ป่วยเพราะร้อนจริงๆ ทำไมมันจะร้อนขนาดเน้

ปล. 2 ค่าครองชีพ กทม นี่ไม่ใช่เล่นเลยนะครับแปลงเป็นดอลล่าร์นี่ผมนึกว่ายังอยู่เมกาอยู่เลย!!!

ปล. 3 เงินออกจากกระเป๋าง่ายมากเพราะค่าเดินทางแม่เจ้า!

ปล. 4 อาหารข้างทางหร่อยกว่าและถูกกว่าบนห้าง

ปล. 5 The Mummy ยังไม่เข้าอีกหอครัช อยากดูมาก แต่พรุ่งนี้ Pirate of the Caribbean แน่นอน!!!

กลับถึงบ้านทั้งที คิดบวกๆๆๆๆ เก็บช่วงเวลาดีๆก็พอครับ อะไรที่ควบคุมไม่ได้ก็คือเรื่องธรรมชาติที่เจอเหมือนๆกันเกือบทุกคน แต่ความรู้สึกดีๆ ทุกคนมีได้ต่างกันครับ ตักและตวงให้เต็มที่นะครับไฟท์ติ้ง :31:
อะจ๊าค
มัธยม มัธยม

Post29 May 2017 02:31

LiverPoolFC wrote:มีแต่คนผลักไส(ให้ไปไกลๆ) เศร้าแพร่บ

Pirate หนุกมั้ยครับ ว่าจะไปดูพรุ่งนี้ครับ
อะจ๊าค
มัธยม มัธยม

Post01 Jun 2017 16:44

อะจ๊าค wrote:
LiverPoolFC wrote:ขอบคุณนะ smileboy ... แต่จริงๆก็เกย์ไทยทั่วๆไป สายตลกโปกฮา ไม่ได้น่ารักฉบับพกไปไหนแล้วคนอิจฉา ทว่าจะเน้นชิวๆสบาย อยู่ง่าย กินง่าย มีรายได้มั่นคง ... นี่ขายของอยู่นะเนี่ยะ โสดโปรดจีบ แต่ถ้าไม่กล้าจีบให้บอกจะจีบเอง ฮ่าๆๆ

เมืองไทยได้ข่าวฝนเทแล้วหรอครับ ไม่ใช่ผมกลับไทยต้องนั่งเรือเข้าคลองประปาบางซื่อนะครับ ฮ่าๆๆ

อากาศร้อนใจร่มๆนะทู๊กกกคน

บอยกระซิบว่าไม่กล้าครับพี่ :hihi:

พี่ครับ ผมจีบใครไม่เป็นอ่ะครับ ช่วยจีบผมที
:26:
smileboy
ปริญญาตรี ปริญญาตรี

Post01 Jun 2017 16:47

หายยังครับ

ยังไม่หายต้องหาคนดูแลครับ
:17:
smileboy

Post03 Jun 2017 15:43

ขอบคุณนะครับที่เป็นห่วง หนักไปหลายวันแต่กลับมาสดใสแข็งแรง 99.99% แล้วฮ่ะ เดี๋ยวอีกสักพักจะแต่งตัวออกไปยิมแล้วครับ .... ไม่ได้เอาร่างกายไปเสียเหงื่อหลายวันกลัวหุ่นจะกลับไปเหลวเปร๋วเหมือนก่อนไปเมืองนอ

สุขภาพกายเป็นพื้นฐานที่ดีขอวสุขภาพใจ ใส่เสื้อผ้าแล้วดูโอเคถือเป็นผลพลอยได้ ฮิฮิ

ปล. แต่อากาศร้อนนี่ไม่ไหวจริงๆ ปรับตัวไม่ค่อยได้ เลยต้องพกยาแก้ไขเผื่อฉุกเฉิน

ปล.2 Have a good weekend นะครับ

LiverPoolFC
ประถม ประถม

Post03 Jun 2017 16:47

LiverPoolFC wrote:ขอบคุณนะครับที่เป็นห่วง หนักไปหลายวันแต่กลับมาสดใสแข็งแรง 99.99% แล้วฮ่ะ เดี๋ยวอีกสักพักจะแต่งตัวออกไปยิมแล้วครับ .... ไม่ได้เอาร่างกายไปเสียเหงื่อหลายวันกลัวหุ่นจะกลับไปเหลวเปร๋วเหมือนก่อนไปเมืองนอ

สุขภาพกายเป็นพื้นฐานที่ดีขอวสุขภาพใจ ใส่เสื้อผ้าแล้วดูโอเคถือเป็นผลพลอยได้ ฮิฮิ

ปล. แต่อากาศร้อนนี่ไม่ไหวจริงๆ ปรับตัวไม่ค่อยได้ เลยต้องพกยาแก้ไขเผื่อฉุกเฉิน

ปล.2 Have a good weekend นะครับ

บอกแล้วว่าคุณLiverPoolFCจะสัมผัสได้ถึงการกลับจากโลกมายังดวงอาทิตย์ นี่เจอคอมโบฝนฟ้าเป็นใจทำร้ายอีก ขอให้อยู่รอดปลอดภัยนาครับ
noghacker
ประถม ประถม

Post03 Jun 2017 22:12

LiverPoolFC wrote:ขอบคุณนะครับที่เป็นห่วง หนักไปหลายวันแต่กลับมาสดใสแข็งแรง 99.99% แล้วฮ่ะ เดี๋ยวอีกสักพักจะแต่งตัวออกไปยิมแล้วครับ .... ไม่ได้เอาร่างกายไปเสียเหงื่อหลายวันกลัวหุ่นจะกลับไปเหลวเปร๋วเหมือนก่อนไปเมืองนอ

หาคนกอด...หายป่วยเลย
:vio:

ล้อเล่นนะครับ
smileboy

Post03 Jun 2017 22:13

noghacker wrote:
บอกแล้วว่าคุณLiverPoolFCจะสัมผัสได้ถึงการกลับจากโลกมายังดวงอาทิตย์ นี่เจอคอมโบฝนฟ้าเป็นใจทำร้ายอีก ขอให้อยู่รอดปลอดภัยนาครับ

ฝนนี่แค่ทำให้ไปไหนมาไหนลำบาก ... แต่อากาศร้อนนี่ถ้าไม่ทำให้ผมหงุดหงิด ก็ป่วยหนักเลยอ่ะครับ ม๊าแอบแซวว่านี่ป่วยการเมืองหรือเปล่า - อื้อหือไข้ขึ้สูงมากนี่สิ ไม่ได้ป่วยเรียกความสนใจแน่ๆ ประกอบกับผมเปิดแอร์หนาวจัดด้วยแหล่ะ Noghacker แอร์เซ็ทอุณหูมิต่่ำสุดเท่าไหร่ผมจัดเท่านั้นทุกคืน พอออกบ้านเจอเข้าไป 30+C ร่างการเลยช็อค (มั้งครับ)

LiverPoolFC
ประถม ประถม

Post08 Jun 2017 23:56

ตกใจเหมือนกัน ก่อนนี้เจอบอร์ดรก
ขอบคุณโมทั้งหลายที่ช่วยดูแลให้นะครับ

ปล. ยินดีต้อนรับคัรบคุณลิ้วพู
ค่าครองชีพสูงขึ้นจริงครับ ตอนนี้ถ้าไม่ได้รายได้แน่นอนก็อยู่ยากหน่อย
อ่านผิดแล้วคู้น ผมไม่ได้ชื่อต้องอม
ต้องลม
มัธยม มัธยม

Post09 Jun 2017 01:19

ต้องลม wrote:ตกใจเหมือนกัน ก่อนนี้เจอบอร์ดรก
ขอบคุณโมทั้งหลายที่ช่วยดูแลให้นะครับ

ค่าครองชีพสูงขึ้นจริงครับ ตอนนี้ถ้าไม่ได้รายได้แน่นอนก็อยู่ยากหน่อย

ขอบคุณครับต้องอม เอ้ยต้องลม! ไม่ได้เห็น ID นานมาก เพราะผมก็หายไปพักใหญ่ ...ไม่ปฏิเสธเรื่องค่าครอวชีพนะครับ กทม เทียบเท่าซานฟรานเลยทีเดียว อะไรจะแพงขนาดนั้น โชคดีต่างจังหวัดยังไม่แพงขนาดนั้น ค่อยมีเงินเก็บมากขึ้นหน่อย

ต้องลมเป็นไงมั่งครับ?

LiverPoolFC
ประถม ประถม

Post10 Jun 2017 10:16

ต้องลม wrote:ตกใจเหมือนกัน ก่อนนี้เจอบอร์ดรก

โมยังไม่มาดูครับ

เห็นไหมยังมีรกๆ อยู่ครับ
:kero:
smileboy

Post10 Jun 2017 10:19

LiverPoolFC wrote:

ขอบคุณครับต้องอม เอ้ยต้องลม! ไม่ได้เห็น ID นานมาก เพราะผมก็หายไปพักใหญ่ ...ไม่ปฏิเสธเรื่องค่าครอวชีพนะครับ กทม เทียบเท่าซานฟรานเลยทีเดียว อะไรจะแพงขนาดนั้น โชคดีต่างจังหวัดยังไม่แพงขนาดนั้น ค่อยมีเงินเก็บมากขึ้นหน่อย

จริงครับ ค่าเดินทางอยู่กทม. ซื้อข้าวได้สามกล่อง บวกน้ำเปล่า ของต่างจังหวัดเลย

ส่วนพี่ต้องลม เป็นไงครับ...เป็นเกย์เหมือนเดิมครับ
smileboy

Post10 Jun 2017 18:08

smileboy wrote:
LiverPoolFC wrote:

จริงครับ ค่าเดินทางอยู่กทม. ซื้อข้าวได้สามกล่อง บวกน้ำเปล่า ของต่างจังหวัดเลย

ส่วนพี่ต้องลม เป็นไงครับ...เป็นเกย์เหมือนเดิมครับ

อยู่กทม.แพงค่าเดินทางจริงๆครับ
Ron
อนุบาล อนุบาล

Post10 Jun 2017 21:14

เพิ่งทราบว่าต้องลมก็เป็น ตกใจมากครับ ผมยังไม่แน่ใจว่าผมเป็นด้วยหรือเปล่า แต่เห็นเก่าผมเป็น ผมขอร้องให้เขาเลิกเป็นได้ไหม เพราะผมอยากมีแฟนเป็นผู้ชายไม่ได้อยากให้เป็นเกย์ ... ผมแปลกหรอครับ (ตึ้งโป๊ะ...ขำไหมเนี่ยะ)

วันนี้เดินทางไปมาบางซื่อ-สยาม-บางซื่อโดนไปล่ะ 3-400 ค่าเดินทาง โวะ...จะบอกให้ขับรถ ค่าที่จอดรถก็แพงหู่ฉีก ... นี่ถ้า กทม อากาศสัก 20 องศานะจะเดินให้น่องปูดไปเลยเง้

RON ... ไปลาวเมื่อไหร่นะครับ ลาไปกี่วันครับเนี่ยะ? เก็บธรรมชาติเผื่อผมด้วยนะ อยากไปด้วยจัง เหอๆพูดแล้วเศร้า!!!
Last edited by LiverPoolFC on 11 Jun 2017 12:04, edited 1 time in total.

LiverPoolFC
ประถม ประถม

Post11 Jun 2017 10:12

LiverPoolFC wrote:เพิ่งทราบว่าต้องลมก็เป็น ตกใจมากครับ ผมยังไม่แน่ใจว่าผมเป็นด้วยหรือเปล่า แต่แหนเก่าผมเป็น ผมขอร้องให้เขาเลิกเป็รฝนได้ไหม เพราะผมอยากมีแฟนเป็นผู้ชายไม่ได้อยากให้เป็นเกย์ ... ผมแปลกหรอครับ (ตึ้งโป๊ะ...ขำไหมเนี่ยะ)

วันนี้เดินทางไปมาบางซื่อ-สยาม-บางซื่อโดนไปล่ะ 3-400 ค่าเดินทาง โวะ...จะบอกให้ขับรถ ค่าที่จอดรถก็แพงหู่ฉีก ... นี่ถ้า กทม อากาศสัก 20 องศานะจะเดินให้น่องปูดไปเลยเง้

RON ... ไปลาวเมื่อไหร่นะครับ ลาไปกี่วันครับเนี่ยะ? เก็บธรรมชาติเผื่อผมด้วยนะ อยากไปด้วยจัง เหอๆพูดแล้วเศร้า!!!

ขำครับ...ขำตรงที่พี่ใช้มือถือพิมพ์แล้วพิมพ์ผิด ตอนแรกอ่านแล้วงง ตอนหลัง ก็ อ๋อ 555 :17:
ครั้งต่อไปไม่ต้องรีบนะครับ ค่อยๆลูบ..ค่อยๆสไลค์ (มือถือ) เลื่อนขึ้น เลื่อนลง เบาๆ ค่อยๆ จิ้มเบาๆ ค่อยๆกด (มือถือ) เบาๆ :kero:

ผมก็จะไปเที่ยวกรุงเทพ เร็วๆนี้ครับ น่าจะประมาณวันอาทิตย์ ที่ 18 นะครับ
:29:
smileboy

PreviousNext