ไป Run For The King กันมา ใครเป็นRunner บ้าง ทักทายกันหน่อย

General Discussion
กระดานข่าวชาวเกย์
เรื่องราวเล่าสู่กันฟัง
ปรึกษาปัญหาต่างๆนานา

ไป Run For The King กันมา ใครเป็นRunner บ้าง ทักทายกันหน่อย

Post07 Dec 2015 10:29

เมื่อวันพ่อที่ผ่านมา รวมพลกันเพื่อนๆ ในบอร์ดได้สามนาย ไปวิ่งงาน Run for The King กันมา
เอาภาพมาฝากกัน หากมีเพื่อนๆ คนไหนที่ชอบไปงานวิ่งเหมื่อนกัน นัด(วิ่ง)หมู่ กันได้นะฮร้าฟฟฟ
เห็นมีทัมแบตมินตั้น เลยอยากรวมทีม Runner บ้างงงง :33:

เอาภาพมาฝากครับ ถ่ายมานิดเดียวเอง
ใครไปงานนี้มาเหมือนกันจะเอาภาพมาลงต่อก็ได้นะฮับ

Image

กองเชียร์ตอนปล่อยตัว

Image

ชอบบรรยากาศการวิ่งตอนเช้าๆ ในกรุงเทพจัง วิ่งไปถ่ายไป เบลอได้อิก

Image

ทำมิวสิค

Image

วิ่งมาเหนื่อย ๆ เห็น อะไรก็น่ากินไปหมด :25:

Image

ถ่ายแบบ :24:

Image

รูปนี้Duo มีคนนึง ดูอ้วน 555 :2:

หมดละ
เอาเป็นว่าถ้างาน Meeting คุณ Bon Bon ยังไม่ถือกำเนิด เรานัดกันงานวิ่งก็ได้นะครับเพื่อนๆ อุ่นเครื่องรอมีตติ้งของบอร์ด อิอิอิ
PG13
ประถม ประถม