หาเพื่อนเล่นฟิตเนสแถวลาดพร้าวครับ

General Discussion
กระดานข่าวชาวเกย์
เรื่องราวเล่าสู่กันฟัง
ปรึกษาปัญหาต่างๆนานา

หาเพื่อนเล่นฟิตเนสแถวลาดพร้าวครับ

Post20 Nov 2013 20:50

สวัสดีครับ

คือผมอยากหาเพื่อนเล่นฟิตเนส ครับ พอดีผมเพิ่งย้ายมาอยู่แถวย่านลาดพร้าว ละแวกลาดพร้าว 102ครับ อยากรู้ว่ามีฟิตเนสที่ไหนใกล้ๆ และสภาพโอเค
ราคาพอรับได้ในละแวกนี้บ้าง

ผมเองไม่เคยเล่นฟิตเนสมาก่อนเลย เพิ่งมีความคิดที่เริ่มจะเล่นเมื่อไม่นานมานี้ เพราะเริ่มมีคนทักว่าอ้วนๆ บ่อยหลายคนละ บวกกับอยากเริ่มดูแลตัวเองมากขึ้น
อยากมีหุ่นดีๆบ้าง 555 เลยอยากหาคนที่เล่นอยู่แล้วรึกำลังจะเล่น มาเล่นเป็นเพื่อนกันครับ กลัวทำอะไรค่อยถูก อยากได้คนแนะนำครับ
อีกอย่างคิดว่ามีเพื่อนเล่นด้วยน่าจะดีกว่าไปเล่นคนเดียวครับ

ช่วงเวลาที่ผมว่าง คือหลังจากเลิกงาน 1 ทุ่ม จ- ศ ของทุกวันครับ

:32:
Leave
เด็กใหม่ เด็กใหม่