มาใหม่ครับ มีประสบการณ์จะมาแชร์ให้ฟังครับ(มีหลายตอนครับ)

General Discussion
กระดานข่าวชาวเกย์
เรื่องราวเล่าสู่กันฟัง
ปรึกษาปัญหาต่างๆนานา

มาใหม่ครับ มีประสบการณ์จะมาแชร์ให้ฟังครับ(มีหลายตอนครับ)

Post08 Sep 2014 16:08

สวัสดีครับ สมาชิคใหม่ครับ เพิ่งสมัครสดๆเลย ก่อนอื่นเลย ผมชอบบอร์ดนี้มากๆ อยากจะมาสิงด้วย 555 คือ ได้ First impression จากผมเอาไปเลยอะ คือพอใจมากๆ เป็นบอร์ดที่กำลังดีอะครับ ไม่รุนแรง ง่ายๆ ดูไม่รกครับ//เอาจริงๆ ความรู้สึกเหมือนเจอเพชรในโคลนตมอะ 5555 ดีใจจริงๆครับ // ผมอยากจะเล่าเรื่องเหล่านี้ลงในบอร์ดที่ผมได้เจอกับเขา แต่ก็ไม่มีโอกาสเนาะ (เพราะบอร์ดปิดไปแล้ว 555) ยังไงก็ขอฝากไว้กับบอร์ดนี้แทนละกันครับ
คือผมอยากจะเล่าประสบการณ์ที่เคยผ่านมาเกี่ยวกับแฟน+ปัญหาชีวิตให้ฟังครับ คือผมก็เขียนไม่เก่งเนาะ แต่ความตั้งใจนี่ผมให้เต็มเลยจริงๆ
ผมกับแฟนคบกันมาด้วยกัน ตอนนี้ 3 เกือบจะ 4 ปี แล้วครับ แล้วรู้จักกันได้ยังไง? ผมกับเขารู้จักกันผ่านเว็บ "xat" ของบอร์ดเกย์ บอร์ดนึงครับ (ตอนนี้เว็บปิดไปแล้ว) เป็นบอร์ดเบาๆแบบนี้เลยครับ คุยกันสัพเพเหระ ไม่รุนแรงเรื่องเพศ มีบ้างเรื่องหาคู่หาแฟนนัดเจอกัน แต่ไม่หนักเท่าแบบปัจจุบันครับ ก็...จะขอเล่าตั้งแต่แรกเริ่มเลยเนาะ เผื่อใครอยากจะนำไปตริตรอง นำไปใช้ อยากจะทำความเข้าใจ ให้มุมมองที่แตกต่าง หรืออะไรงี้ครับ ขออนุญาติเล่าเป็น part เป็นส่วนๆไปนะครับ ให้พิมทั้งหมดทีเดียวคงไม่ไหวจิงๆ = = ยาวมากๆ :31: :31:

Part 1 (เกริ่น)
ตอนนั้น ผมอายุ 14 ปี เรียนอยู่ ม.4 สายศิลป์-ฝรั่งเศส ที่ผมเลือกสายนี้เพราะแฟนเก่าแฟนคนแรกของผมครับ เขาเป็นนายแบบ เขาอยากจะอินเตอร์ ไอเราก็เด็กอ่าเนาะ คิดได้แค่ เอองั้นเราต้องเรียนภาษาเยอะๆแหละ เผื่อจะได้ไปกับเขา เขาจะได้ไม่อาย มีแฟนเก่งๆ (ตอนแรกที่บ้านบังคับให้เรียนวิทย์-คณิต เพราะเกรดถึง แต่ในใจผมก็รู้ตัวเอง สายวิทย์เป็นอะไรที่ผมไม่ชอบเลย ถนัดภาษามากกว่า แม้ว่าสายภาษาจะเป็นแหล่งรวมของเด็กที่ไม่ค่อยขยันเรียนนัก แต่ผมก็ยังยืนยันว่าจะต้องเป็น 1 ในเด็กที่เรียนสายภาษาแล้วรุ่งให้ได้+กับอยากให้แฟนภูมิใจ ก็เลยขอร้องจนท่านจนยอม = =") ก็เลยตัดสินใจเรียนสายภาษาในต่อมา

ขอเล่าในส่วนของแฟนคนแรกของผมก่อนนะครับ (ยินดีอยากจะเล่าจริงๆครับ ไม่อยากให้ใครมาพลาดแบบผม) ผมกับเขารู้จักกันผ่านเกม Audition ฮิตมากๆในช่วงนั้น ถ้าใครเคยเล่นแล้วยังจำได้ จะมีแชแนลนึง ที่เหล่าเกย์ๆจะไปสุงสิงกันเยอะมาก 1/3 มั้ง นานมากแล้ว 5555 ก็วันนึงผมก็ได้เจอเขา ในห้องชื่อ "หาแฟนมาคุยกัน" แล้วเราก็ได้คุยกันจนกระทั่งเขาได้ขอผมเป็นแฟน เพียงแค่รู้จักกันได้เพียง 2 วัน แต่ก็ยังไม่เคยเจอหน้ากัน คุยกันแต่ใน MSN (เก่ามากกกกก = =) จนกระทั่งวันหนึ่งเราก็นัดเจอกัน ไอผมก็ไม่รู้อะไรใสซื่อมากๆนึกว่า เออ..เขาจะนัดเราไปเลี้ยงข้าวแน่เลยๆ ไปเดทไรงี้..ที่ไหนได้ วันนั้นก็ได้เกิดครั้งแรกของผมขึ้น
:36:

ขอ'ญาติพักก่อนนะครับ คือพิมมาเป็นชั่วโมงละ เพิ่งได้แค่นี้ ไว้จะรีบมาต่อนะครับ
Kirill
เด็กใหม่ เด็กใหม่

Re: มาใหม่ครับ มีประสบการณ์จะมาแชร์ให้ฟังครับ(มีหลายตอนครับ)

Post08 Sep 2014 21:33

วันนี้แวะมา หลังจากไม่ได้มานาน แวะมาลงอาคมที่กระทู้นี้ก่อนเลยล่ะกันนะครับ จุ๊ฟๆๆ :4:
รัก ครับผม
ปริญญาโท ปริญญาโท

Re: มาใหม่ครับ มีประสบการณ์จะมาแชร์ให้ฟังครับ(มีหลายตอนครับ)

Post09 Sep 2014 03:27

รออ่านต่อครับ
Vince
มัธยม มัธยม

Post11 Sep 2014 18:03

สนุกกับการเล่นบอร์ดนะคับ
Image
อ า โ ล ก สิ ณั ง
ท้อป
ปริญญาตรี ปริญญาตรี

Post11 Sep 2014 18:57

Part 2 มาแล้วครับ (ขอโทดคร้าบบ ที่มาต่อช้ามากๆ :satoo: ติดเรียนที่มหา'ลัยครับ กว่าจะกลับถึงบ้านก็ดึกเลย เดินทางไปเรียน 2 ชั่วโมงทุกๆวันเหนื่อยสุดๆครับ)

ยังไงก็..มาต่อกันเลยนะครับ :cheer:

พักเรื่องยั่วน้ำลายจากตอนที่แล้วไว้ก่อนนะครับ แหะๆ อยากให้มองประเด็นเรื่องสำคัญของชีวิตผมก่อนครับ ต้องบอกก่อนครับว่า ผมมีน้องสาว 1 คน ผมเป็นลูกคนโต ผมเป็นเด็กเรียบร้อยมากๆ ไม่เคยโดดเรียน เนื่องจากที่ทางบ้านเข้มงวดมาก และก็ตั้งความหวังไว้สูงเรื่องเรียนให้จบและได้ปริญญาเป็นคนแรกของตระกูล วันๆผมก็ทำแต่อย่างเดิม..
เรียน-ซ้อมวงโย-กลับบ้าน พ่อกับแม่ท่านเลี้ยงผมไม่เคยปล่อยเลยตั้งแต่สมัยอยู่ประถม ติดตามผมมาตลอด ไปไหนจะต้องไปด้วย กลับบ้านทุกครั้งต้องโทรศัพท์บอกตลอด ห้ามเถลไหลเด็ดขาด ผมยอมรับว่า รู้สึกแย่มากๆ ที่เพื่อนได้ไปเที่ยวไหนต่อไหนแบบสบายๆ จะทำอะไรก็ได้ พ่อแม่ไม่ว่า แล้วคือเอามาเปรียบเทียบกับตัวเอง คือจริงๆอ่ะ รู้สึกอึดอัดมากๆครับ เพื่อนๆก็มักแซวกันติดแม่ พ่อแม่ไม่ปล่อย แล้วเมื่อไหร่จะโต ยิ่งเรื่องแฟนนี่ยิ่งเด็ดขาดมาก ห้าม! จนกว่าจะเรียนจบและบวชให้พ่อกับแม่ เป็นอะไรที่อึดอัดสุดครับ

คราวนี้ ผมขอเล่าถึงจุดสำคัญ จุดหนึ่งในชีวิตหน่อยนะครับ เป็นเรื่องของวงโยครับ ผมเข้าวงโยมาตั้งแต่สมัย ม.1 พ่อผมเป็นนักดนตรี เลยอยากให้เรียนดนตรีไปด้วยไม่ได้เสียหายอะไร ผมก็เลยลองเข้าดู ผมได้เจอเพื่อนที่ดีมากมาย เป็นเพื่อนที่มีความหมายมากที่สุดในบรรดาเพื่อนทั้งหลายแล้วครับ แต่ถึงกระนั้นผมก็ยังไม่กล้าเปิดกับใคร ว่าผมชอบผู้ชาย โรงเรียนของผมเป็นโรงเรียนชายล้วนโรงเรียนหนึ่งอยู่ในกรุงเทพเนี่ยแหละครับ ขอ'ญาติไม่เปิดเผยนะครับ ถึงจะขึ้นชื่อว่าเป็นชายล้วน แต่ก็ใช่ว่าเกย์-กระเทยจะต้องเปิดเผยกันหมดทุกคน เกรงว่าจะไม่มีที่ยืนครับ บางคนที่เปิดเผยมักจะโดนแกล้งแรงๆ โดนประจารไรงี้ ผมก็เลยต้องปิดไว้
จนกระทั่งผมขึ้น ม.3 ผมได้แอบชอบรุ่นพี่คนหนึ่งอยู่ในวงโย (จริงๆชอบมาตั้งแต่ ม.1 แล้ว) พี่เขาเป็นชายแท้ครับ หน้าตาดีมาก ขาว หุ่นดี อยู่ ม.6 กำลังจะเข้ามหา'ลัยแล้ว หวังว่าคงเข้าใจนะครับ แอบชอบมาตั้งแต่ ม.1 จนถึง ม.3 แต่ไม่กล้าบอก+กลัวเรื่องฉาว ผมรู้สึกเสียดายมาก จนวันหนึ่งผมได้รวบรวมความกล้าไปบอกเขา เตรียมพร้อมจะรับอะไรก็ตามที่เข้ามาในชีวิตแล้ว เพราะทนไม่ไหวจริงๆ ซึ่งแน่นอน ชายแท้ ยังไงเขาก็ปฏิเสธ แล้วคือวันนั้นผมเจ็บมาก เจ็บทั้งเรื่องที่ไม่มีโอกาส และเรื่องที่คนอื่นรู้ว่าผมชอบผู้ชาย หลังจากวันนั้นชีวิตผมก็เปลี่ยนไปเยอะ ไม่ว่าจะถูกเพื่อนล้อ เพื่อนแกล้ง ผมก็ทำได้แค่ทำใจ แต่พอเวลาผ่านไป จนผมขึ้น ม.4 ได้เจอเพื่อนใหม่ ผมก็บอกเพื่อนก่อนเลย ว่าผมชอบผู้ชาย แต่ไม่ได้ชอบมัน เพื่อนก็อึ้งสิ! อยู่ดีๆไปบอกมัน แต่ก็นะ อาจจะเป็นเพราะเริ่มมีวุฒิภาวะเติบโตขึ้น ก็เข้าใจกันดี ก็ไม่ว่าอะไร เราก็เริ่มสนิทกันมากขึ้น แล้วคือ ณ จุดนั้น ผมรู้สึกโล่งขึ้นมาอีกจุดหนึ่ง ที่ผมไม่ต้องปิดเรื่องชอบผู้ชายกับเพื่อนอีกต่อไป ผมพูดได้เต็มปากเลย ว่ากุชอบผู้ชาย เพื่อนก็โอเคยังไงมึงก็เพื่อนกุ ผมก็ happy ครับ (แต่พ่อแม่ท่านยังไม่รู้ครับ)

และแล้วเวลา 18+ ก็มาถึง.......................................................พักก่อนครับ แหะๆ (Partหน้าๆๆ > <)
Kirill

Post11 Sep 2014 21:11

ยินดีต้อนรับนะครับคุณน้อง ^_^

มาเล่าต่อล่ะ คุณพี่ๆรออยู่

:17:
Image
หนูน้อยสตอ
มัธยม มัธยม

Post12 Sep 2014 06:48

.....พูดได้เต็มปาก ว่า กุชอบผู้ชาย เพื่อนก็โอเค ยังไงมึงก็เพื่อนกุ....

ชอบที่สุดตรงนี้คับ^^+
Image
อ า โ ล ก สิ ณั ง
ท้อป

Post15 Sep 2014 00:05

ไว้จะรีบมาต่อนะคร้าบบบ :31: ช่วงนี้ยุ่งๆกับเรื่องเรียนเลยยังไม่ค่อยว่างยาวๆครับ ขอบคุณที่คอยติดตามนะครับ ^^"
Kirill

Post19 Sep 2014 16:39

รอช่วง 18+ ครับ
"I DISCRIMINATE ALL ANTI-GAY PEOPLE. PLEASE JUST STAY AWAY FROM ME"
Nikey

Post01 Oct 2014 22:12

แอ๊ยย มาต่อค่ะๆ รอๆ
Circlet

Post24 Oct 2014 21:56

มาต่อเร็วเร้ววววววว
Image
{LucifeR} ©® - The Prince of Darkness™
Live life you love, Love life you live
{LucifeR}
Site Admin Site Admin

Post28 Oct 2014 14:02

( ขออภัยทุกท่านจริงๆครับ ผมไม่มีเวลาว่างเลยจริงๆ :6: ติดเรียน+ติดสอบ วันหยุดก็มัวแต่ปวดหัวกับเรื่องงาน ไม่มีเวลาว่างยาวๆให้ตัวเองเลย ก็ยังไงก็อย่าเพิ่งโกรธกัน
นะคร้าบบบบบ วันนี้มาต่อให้ยาวๆเลย แหะๆ) :D :D

Part 3 นะครับ

หลังจากที่ผมได้เปิดเผยตนเองกับเพื่อนๆแล้ว ความคิดนึงที่แว๊บเข้ามาในหัวของผม คือเรื่องแฟน โตขนาดนี้แล้ว จะให้เชื่อฟังพ่อแม่ตลอด ทำตามที่เขาสั่งตลอด มันก็อึดอัดใจมากใช่ไหมล่ะครับ ไอเราก็ไม่เคยรู้ว่า มีแฟนคนแรก แล้วเป็นผู้ชายซะด้วย ความรู้สึกจะเป็นยังไง ผิดธรรมชาติแล้วจะรุ่งไหม ต่อจาก part 1 นะครับ หลังจากที่เขานัดเจอกันกับผม ผมก็ตอบตกลงไปแบบซื่อๆ เพราะคิดว่าเขาจะพาเราไปเดท เที่ยว โรแมนติก เป็น first impression อะไรงี้ (ตอนเด็กผมเป็นคนชอบฝันกลางวัน เรื่องรักๆหวานๆ โดยไม่มีเรื่องเซ็กส์หรืออะไรมาเกี่ยวเลย) และแล้วผมก็ได้รู้จักคำว่าโดดเรียนครั้งแรกของชีวิต (ไม่นับกับขาดเรียนนะครับ ขาดเรียนผมจะเขียนใบลาทุกครั้ง) จัดหนักเลยครับ ไม่เคยไปไหนคนเดียว ไปแต่กับพ่อกับแม่ ไม่รู้เส้นทาง ไม่รู้อะไรเลยอยู่แต่บ้าน ก็มั่วๆถามทางคนแถวนั้นเอาครับ ตื่นเต้นมากๆครับกลัวหลง ก็เริ่มจากนั่งรถไฟฟ้าจาก...(ขออนุญาติไม่บอกครับ เดี๋ยวโรงเรียนผมเสียหาย 55555) ไปถึงหมอชิตโน่น (ไม่เคยนั่งรถไฟฟ้าด้วยครับ ครั้งแรกของหลายๆอย่างเลยทีเดียวครัช) แทบจะเรียกได้ว่าสุดสายเลยทีเดียว พอมาถึงหมอชิต เขาบอกให้รอแถวนั้นก่อน จะนั่งรถมารับ ไอเราก็ หูยยย ขับรถมารับเลยหรอ ตื่นเต้นๆๆ ผมนั่งรอไปได้ซักครึ่งชั่วโมงครับ ก็มีรถแท๊กซี่มาจอดข้างหน้าผม ผมก็ไม่ได้เอะใจอะไร จนกระทั่งเขาเดินออกมาจากรถ เดินเข้ามาหาผม แวบแรกที่ผมเห็นหน้าเขา คือ ละลายยยย ละลายจริงๆ คืออึ้งจนทำอะไรไม่ถูกครับ จะอ้าปากพูด ก็พูดอะไรไม่ออกจริงๆ แม้แต่จะพูดสวัสดี เขาเป็นนายแบบคนอิสลาม ใส่เหล็กดัดฟัน ตัวสูงมาก กล้ามเป็นมัดๆ ใส่ชุดแบบ เหมือนคนเพิ่งตื่นนอน บ๊อกเซอร์ตุงๆ เสื้อกล้ามรัดรูป แล้วคำแรกที่เขาพูดกับผม ก็คือ "ด้วงใช่ไหม...ตัวจริงไม่เหมือนในรูปเลยนะ" แล้วก็แอบขำเบาๆ (ดวงเป็นฉายาของผมครับ เด็กวงโยทุกคนจะมีฉายาที่ใช้เรียกแทนชื่อเล่นจริงๆของตัวเอง แต่เขามักจะเรียกผมว่า ด้วง) ความรู้สึกของผมตอนนั้นคือ พูดอะไรไม่ออก ได้แต่พยักหน้า แล้วเขาก็ชวนผมขึ้นรถ บอกว่าเดี๋ยวขอกลับหอก่อนนะเพิ่งตื่น แล้วผมก็เอะใจขึ้นมาได้ เอ๊ะ เพิ่งตื่นหรอ แล้วแต่งตัวแบบนี้ ไม่ได้จะพาเราไปเดทหรอ เขาไม่ตื่นเต้นอะไรแบบเราเลยหรอ รถที่จะมารับ ไม่ใช่ขับมาเองหรอกหรอ ระหว่างทางเขาก็ชวนคุยสัพเพเหระอะไรกันไป ให้ผมผ่อนคลายขึ้นจนเริ่มคุยถูกปากละ บอกเลยครับว่า ใจผมเริ่มสั่นมาก..ไม่ใช่สั่นเพราะชอบเขานะครับ แต่สั่นเพราะเขาไม่ได้เตรียมตัวอะไรมาพบผมเลยแล้วจะพากลับไปหอพัก จนกระทั่งมาถึงหน้าหอของเขา พอลงจากรถเท่านั้น ป้าที่ขายกับข้าวอยู่ร้านข้างๆ ก็ตะโกนมาดังลั่น "มึงพาเด็กมาอีกคนแล้วหรอ" พอได้ยินเท่านั้นแหละ ผมก็เงิบเลย แต่เขาก็บอกกับผมว่า "พี่เพิ่งพาน้องพี่มาหอน่ะ ป้าเขาชอบแซว" ผมก็ออแล้วไป แล้วเราก็เดินจนมาถึงห้องเขา ห้องเขาก็เป็นห้องเล็กๆเหมือนห้องหอธรรมดาๆ แต่พิเศษตรงที่กลิ่นหอมมาก จัดเป็นระเบียบเรียบร้อยมาก ผมไม่ทันจะสังเกตอะไรมาก เขาก็ขอตัวไปเข้าห้องน้ำก่อน ให้ผมเอาของไปนั่งวางไว้ที่เตียง หลังจากนี้จะเป็นเหตุการณ์ 18+ นะครับ ขอ'ญาติทำเป็น spoil ไว้นะครับ เผื่อมีคนอ่านแล้วเกิดอารมณ์ อยากข้ามไปไรงี้ แหะๆ (ถ้าหยาบคายไปก็ขออภัยด้วยนะครับบ!)
*Spoil*

เขาเดินออกมาจากห้องน้ำใส่ กกน. ตัวเดียว ทำเอาผมเงิบไปเลย เพราะไม่เคยคิดว่า ตัวเองจะได้เจอเหตุการณ์อะไรแบบนี้ แล้วเขาก็เดินมานอนบนเตียงข้างๆตัวผม แล้วบอกให้ผมนอนลง ผมก็ 2 จิต 2 ใจ ใจนึงก็ไม่เอา อยากกลับบ้านแล้ว กลัวมากๆ อีกใจก็เขาเป็นแฟนเรานี่ ไม่เห็นต้องกลัวอะไร ผมนิ่งๆไปซักพัก จนเขาพูดว่า ขอดูหน้าใกล้ๆหน่อยสิ นอนลงครับ ผมก็เลยตัดสินใจ นอนลงข้างๆเขา พอผมนอนลงได้เท่านั้นแหละ เขาก็ดึงผมมาอยู่แนบชิดกับตัวเขาเลย ใจผมเต้นแรงมากๆ จนหน้าซีด เขาก็ถามผม หน้าซีด เป็นอะไรรึเปล่า ผมก็ตอบทันทีว่า ไม่เป็นไรครับๆ เขาก็ยิ้มให้ผมแล้วกระซิบเบาๆ ว่า ลองจับดูไหมล่ะ...ความรู้สึกตอนนั้นคือ เอาแล้วไงมึง อย่าเด็ดขาดนะ! ผมนิ่งไปสักพัก จนเขาจับมือผมมาบีบเบาๆ แล้วเอาไปลูบกับส่วนที่นูนบน กกน. เขา ผมตกใจขึ้นมาทันที พยายามจะชักมือออก แต่เขาจับแน่นมาก แล้วพูดว่า "ทำให้หน่อยได้ไหม"...ผมก็ตอบออกมาแต่เสียงสั่นๆทันที "ทำอะไร" เขาตอบ "ว่าวให้หน่อยนะ" ทันทีที่พูดจบ เขาก็จับมือผมล้วงเข้าไปข้างใน กกน. ของเขาทันที มือของผมค่อยๆสัมผัสได้ถึงเส้นขนที่เยอะและค่อนข้างรุงรังมากของเขา เขาจับมือผมลูบไล้มาจนถึงท่อนเอ็นของเขา ที่มีขนาดยาวและอวบมาก ณ จุดนั้น อารมณ์ของผมกระเจิดกระเจิงหมดแล้ว จิตใจฟุ้งซ่านเริ่มเข้ามาแทนที่ ทันทีที่เขาบอกว่า "ถอดออกมาสิ"
ผมก็เริ่มเลย จัดการถอด กกน. ของเขาออกมา (เลวอะ 5555555) จนเห็น K ของเขาตั้งตระหง่านอย่างสง่างามอยู่ตรงหน้าผม เป็นท่อนที่มีความยาวประมาณ 6 นิ้วครึ่ง อวบๆ ปลายขลิบแล้ว มีน้ำหล่อลื่น เยิ้มออกมาเต็มป่าดงดิบของเขาไปหมด ซึ่งมันทำให้ผมฟุ้งซ่านจนควบคุมตัวเองไม่ได้ (ผมเป็นโรคจิตมาก ชอบอะไรที่เป็นขนๆ ขนอะไรก็ตามอะ ยิ่งรุงรังมาก ยิ่งฟุ้งซ่านมากครับ แฮ่! ) ผมก็จัดการใช้ปากของผมละเลงลงบนท่อน K ของเขา ผมสังเกตจากสีหน้าเขา ซึ่งหน้าเขาก็เห็นได้ชัดว่า 'แล้วไง ได้แค่นี้เองหรอ' คือประมาณไม่คราง มองสีหน้านิ่งๆ ผมก็ไม่สนใจ จัดการต่อไปๆ (คือขอไม่บรรยายเยอะนะครับ ผมไม่อยากการสร้างความหื่นให้กับใคร 5555 แต่คงไม่ทันละมั้ง =P)หลังจากจัดการได้ไปซักพักหนึ่ง เขาก็เหมือนจะรู้สึกมีอารมณ์ร่วมขึ้นมาบ้าง ผมคงเล่นหัวเขาเยอะไปหน่อย แฮ่ๆ เขาก็บอกผมว่า "ถอดเสื้อผ้าออกสิ" ผมก็แบบเอาแล้วไงมึง กุจะโดนแล้วใช่ไหม! แต่ผมก็จัดการถอดเสื้อผ้าเรียบร้อยหมดอย่างว่องไว (เลวอะ T T) แล้วเขาก็บอกผมว่า "วาสลีนอยู่ในตู้นะ หยิบมาสิ" ผมก็จัดการหยิบมา แล้วเขาก็ถามต่อว่า "จะใส่ถุงไหม" ด้วยความคิดสั้นๆโง่ๆ ณ จุดนั้นของผม+กับคิดว่า ใส่แล้วไม่มันส์ ทำให้ผมตอบไปว่า *****ไม่ต้องหรอกมั้ง*****
เขาก็ทำหน้าเหมือนจะดีใจเล็กน้อยๆ แล้วก็บอกให้ผม ทาวาสลีนบน K ของเขาและค่อนขึ้นมานั่ง คือด้วยความที่โง่+ไม่เคย+ไม่รู้ว่าต้องทำอะไรบ้าง ผมก็ทำตามเขาไป แต่คือมันใส่ไม่เข้า เขาก็เลยบอกให้ผมทาที่นิ้วแล้วยัดเข้าไปขยายรูก่อน > < ผมก็ลองนึกภาพดู มันคงจักจี้มากแน่ๆ ก็เลยลองดู ค่อยๆสอดนิ้วเข้าไป แค่นิ้วเดียว ตอนนั้นก็รู้สึกเฉยๆ เบาๆ ไม่จั้กจี้แหะ งั้นลองนั่งดูหน่อยละกัน เผื่อจะเข้าละ ผมก็จัดการนั่งลงบน K ของเขา แล้วจินตนาการไป มันจะรู้สึกยังไงนะ เสียว? จั้กจี้? หรือรู้สึกดี? แต่! พอมันเข้าไปได้เท่านั่นแหละ อื้อหือ - - คือ เจ็บมากกก! เจ็บมากจนไม่รู้จะหาคำไหนมาบรรยาย แล้วคือมันไม่ได้เจ็บธรรมดา คือมันยิ่งเกร็งแล้วยิ่งเจ็บ เจ็บจนอารมณ์หายวูบออกไปหมดเลย นึกไม่ถึงจริงๆว่ามันจะรู้สึกแบบนี้ ผมร้องลั่นมาก พยายามจะดึงตัวออกไป แต่เขาล็อกผมไว้ แล้วบอกให้ผมอย่าเกร็ง ให้นั่งลงไปเลย คือสติกระจายหายไปหมดแล้ว มันเจ็บมาก แต่ก็ทำไงได้ ถ้าเอาออก แล้วใส่เข้ามาใหม่ก็คงจะเจ็บกว่าเดิม ก็เลยตัดสินใจกัดฟันนั่งพรวดลงไปเลย - - ครับ แหกปากลั่นที่สุดในชีวิตเลย ณ จุดนั้น มันจุกอะ จุกจนกระทั่งรู้สึกปวดท้องถ่าย ปวดมากๆ (นี้เป็นประสบการณ์ที่ยังคงหลอกหลอนผมมาจนถึง ณ ปัจจุบันตอนนี้ ผมกลัวมากๆเวลาตอนใส่ เดี๋ยวค้างตรงนี้ไว้ก่อน เล่าต่อๆ แฮ่ๆ) แต่คือก็ต้องทน เพราะไม่อยากทำให้เขารู้สึกไม่ดี ผมนั่งนิ่งสงบสติได้ซัก 2-3 นาที ขยับไม่ได้เลยมันแน่นจนเจ็บมากๆ ทั้งจุก ทั้งเจ็บ ทั้งปวดถ่าย จนมันเริ่มรู้สึกเจ็บเบาลงๆจนพอขยับตัวได้บ้าง เขาก็บอกให้ผมจัดการเลย แต่คืออารมณ์ผมหายไปหมดแล้วอะ เขาก็เหมือนจะเริ่มหงุดหงิด แล้วจับผมให้ขย่มขึ้นๆลงๆ แต่ก็พอทำไปได้ซักพัก มันก็เริ่มชินๆสบายๆละ เออ หนุกดีแหะ! ผมก็จัดการเร่งให้เร็วขึ้น แรงขึ้น จนกระทั่งเขาเริ่มทำสีหน้าซี๊ดๆแบบเห็นได้ชัด แต่ความรู้สึกที่ผมคาดไม่ถึงคือ ผมไม่รู้สึกอะไรเลย ไม่รู้สึกดี ไม่เสียว ไม่สุด รู้แค่ว่ามันสนุกแค่ได้ขย่มขึ้นๆลงๆ แค่นั้นเอง จนกระทั่งเขาบอกว่า "เขาจะเสร็จแล้ว" ผมก็ตกใจสิ อะไรวะ กุยังไม่รู้สึกมีอารมณ์ร่วมอะไรเลย นี่จะเสร็จละ เขาก็จับผมให้ขย่มเร็วขึ้น เร็วขึ้น จนกระทั่งเขาครางออกมาดังมากๆ และผมก็รู้สึกได้ว่า เขาปล่อยน้ำออกมาข้างในก้นผม = = คือมันรู้สึกแหยงๆ ลื่นๆ อะ แล้วเขาก็ถามผม "ยังไม่เสร็จอีกหรอ" ผมก็ส่ายหน้าตอบไป "ไม่อ่ะ" เขาก็บอกให้ผมลุกขึ้นแล้วไปล้างในห้องน้ำ ผมก็ค่อยๆลุกขึ้น จน K ของเขาออกมาจากก้นผม พร้อมกับสิ่งที่ผมไม่คาดคิดคือ!!.........ครับ ขุดทอง (T T) ขอไม่บรรยายตรงนี้มากครับ เพราะมัน - - สุดๆเกินบรรยาย
แล้วเขาก็ถามผม "ไม่ได้ล้างหรอ" ผมก็ตอบไป "ล้างอะไร?" เขาก็บอก"ช่างเหอะๆ ไปล้างก่อน" คือไม่รู้อะ ไม่รู้มาก่อนว่าจะเกิดอะไรแบบนี้ แล้วล้างคืออะไร ทำยังไง ไม่เคยทำนี่นา
แล้วผมก็เขาก็ไปอาบน้ำด้วยกัน แต่แทนที่จะได้อาบน้ำ ก็เกิดรอบที่ 2 ขึ้นในห้องน้ำนั่นแหละ เฮ้อ - - ยังไม่ทันหายเจ็บเลย

:31: :31:

หลังจากเสร็จกิจแล้ว ผมถ่ายหนักมากๆ ระบมไปทั้งตัว โดยเฉพาะตรงก้น - - ตอนนั้นคิดว่าเลือดออก เพราะมันแสบมาก+นึกถึงภาพที่คนโดนครั้งแรกแล้วมีเลือดออก แต่ผมก็โล่งขึ้นมาหน่อย ที่พอมาดูดีๆแล้วเลือดไม่ออก แต่คือเจ็บมากๆเวลาถ่าย ก้นผมเป็นรูใหญ่มากกกก :err: ปวดก็ปวด แสบก็แสบ แต่ก็ต้องทนอะ ผมรู้สึกแย่มากๆ ถึงกับไปนอนฟุบบนเตียง ผ่านๆไปซักพัก ผมก็ไปนอนซบ กอดเขา แล้วก็คุยอะไรกันเรื่อยเปื่อยๆ (ไม่มีเรื่องเซ็กส์ อะไรเลย) จนกระทั่งผมบอกเขาว่า ผมยังไม่เคยมีจูบแรกกับใครเลย อยากให้เขาจูบผมหน่อยได้ไหม เขาก็บอกว่า นอนๆเพ้อใหญ่ละ ผมก็แอบน้อยใจ เซ็งๆไป เรื่องจูบสำคัญมากเลยสำหรับผม ผมแค่อยากรู้ว่ามันรู้สึกยังไง จะซาบซ่านไปทั้งตัวไหม มันจะเป็นยังไงถ้าได้จูบกับคนที่เรารัก
///แต่ก็ผิดหวัง ผมไม่ได้อะไรเลยในวันนั้นจากเขา นอกจากเสียบริสุทธิ์ ประสบการณ์ความรู้สึกเลวร้ายเวลาเอามันใส่เข้าไปในก้นผม และที่สำคัญ คือ
****การไม่ได้ใส่ถุงยาง**** แต่หลังจากวันนั้น ผมก็โดดเรียนแวะไปหาเขาอีกครั้งนึง และก็โดนไปอีกรอบ (แย่มาก ณ ตอนนั้น) แต่ก็ผิดหวังมากๆในเรื่อง "จูบ" แล้วเราก็คุยๆกันใน MSN เรื่อยๆมา
จนกระทั่งมาถึงจุดพีคที่ เขาทิ้งผมไป+ปัญหาเรื่อง ***ไม่ใส่ถุงยาง
เดี๋ยวผมจะมาเล่าต่อใน part หน้านะครับ ขอบคุณที่คอยติดตามคร้าบบบ ผมยังไม่หนีไปไหน ไม่ต้องกลัวนะ 555 มันพิมนานมากจริงๆ คือต้องหาเวลาว่างยาวๆเลยอะครับ :ohno:
Kirill

Post28 Oct 2014 20:42

เอาอีกๆ :kero:
"I DISCRIMINATE ALL ANTI-GAY PEOPLE. PLEASE JUST STAY AWAY FROM ME"
Nikey

Post01 Nov 2014 19:36

พาร์ตต่อไปไม่เกินอาทิตย์นี้แน่ครับ จะรีบมาต่อให้ครับ อย่าเพิ่งเบื่อกันไปก่อยนะครัช :31:
Kirill

Post03 Nov 2014 10:19

ทำธุระเสร็จแ้ล้ว รีบมานะครับ :dog:
Pattara

Post03 Nov 2014 20:03

รออ่านอยู่นะครับ :kero:
billbank
อนุบาล อนุบาล

Post04 Nov 2014 13:01

Snack หมดหลายถุงหล่ะนะ มาต่อไวๆ นะค้าบบ
Sherman

Post26 Dec 2014 09:11

สนุกอะ โหลดเก็บ 555

มานะ/ดูดไอติมแท่ง
Mana Image Piti
มานะ มา กะ ปิติ

Post26 Dec 2014 09:51

Kirill wrote:พาร์ตต่อไปไม่เกินอาทิตย์นี้แน่ครับ จะรีบมาต่อให้ครับ อย่าเพิ่งเบื่อกันไปก่อยนะครัช :31:

เกิน 1 เดือนละครับ

เรื่องไม่ใส่ถุงยาง ทำให้เกิดอะไรขึ้นครับ?
Nikey

Post21 Jun 2020 03:21

แวะกลับมาอ่านประสบการณ์ที่ตัวเองเคยแชร์ไว้ครับ คิดถึงบอร์ดนี้มากๆ ขออภัยที่ทำให้ค้างคานะครับ
:11: ผมโตขึ้น ร่างกาย ความคิด จิตวิญญาณของผมก็เปลี่ยนแปลงตาม ดีใจมากครับที่เพื่อนๆสนใจประสบการณ์ชีวิตของผม หวังว่าบอร์ดนี้จะยังเป็นพื้นที่สำหรับเพื่อนๆทั้งหลายในยามที่เราคิดถึงนะครับ
Kirill

Post25 Jun 2020 13:49

ยังไงผมขอต่อให้จบเพื่อเป็นอุทาหรณ์หรือประสบการณ์ให้เพื่อนๆนะครับ :11:
กรณีที่เขาทิ้งผมไป คืออยู่ดีๆเขาก็เลิกติดต่อผมไป ช่วงนั้นกระวนกระวายใจมาก ผมถูกบล็อค MSN เขาตัดสายผมทิ้ง ผ่านไปได้ 3-4 อาทิตย์ที่ผมพยายามจนปลงแล้ว ผมได้มารู้ภายหลังว่าเขาได้นำเรื่องของผมไปเล่าให้เพื่อนๆในกลุ่มลับของเขาฟัง เขาหมดความสนใจในตัวผมและอยากให้เพื่อนคนอื่นมาสานต่อแทน ซึ่งโชคดีที่ผมรู้ทันการโกหกที่ไม่เนียนของเพื่อนๆเขาที่ต่างก็เข้ามาหลอกติดต่อผมเพื่อไปเป็นทาสเซ็กส์หมู่และการเล่นยา (พวกนั้นจะใช้คำพูดแนวหว่านล้อมใกล้ๆเคียงกัน ผมเลยเอะใจขึ้นมา) ทุกวันนี้ผมรู้สึกโชคดีมากที่ไม่ได้พลาดตัวเองไป ผมอาจจะหมดอนาคตหรืออาจจะไม่ได้มาพิมพ์ต่อในวันนี้ ส่วนที่รู้ในภายหลังว่าจะเกิดอะไรขึ้นกับตัวเองถ้าพลาดไปต้องขอบคุณเฟสบุ๊คและประวัติใน MSN ที่เพื่อนๆเขาเปิดเป็นสาธารณะไว้ ความเจ็บช้ำหนำใจของผมคือ ผมมารู้ทีหลังอีกว่า ไอ้แฟนคนแรกของผมปัจจุบันกลายมาเป็นสาวเสียบ แล้วก็เปลี่ยนเฟสหนีไปเรียบร้อย เหอะๆ ปิดตำนานความใสซื่อของผมจากวันนั้นครับ

ส่วนกรณีความกังวลเรื่องไม่ใส่ถุงยาง มันทำให้ผมรู้สึกไม่สบายใจเป็นเวลาหลายปี ผมไม่กล้าไปตรวจเพราะผมกลัวว่าผลจะออกมาเป็นบวก ผมเก็บมันไว้จนผ่านไปได้ 8-9 ปี ซึ่งในระหว่างนั้นผมก็ศึกษาอาการตัวเองอ่านตามอินเตอร์เน็ต ซึ่งแน่นอนหลายที่ก็บอกอาการไม่เหมือนกัน ยิ่งทำให้ผมกังวลไปใหญ่ แต่สุดท้ายผมก็ตัดสินใจไปตรวจให้รู้แล้วรู้รอด จนคลายความกังวลไปครับที่ตัวเองไม่ได้ติดโรคและไม่ได้ผลบวก ทั้งนี้ทุกวันนี้ก็มีแวะไปตรวจอีก เพื่อความสบายใจครับ จริงๆมันไม่ได้น่ากลัวอย่างที่คิดเลย สนับสนุนการใช้ถุงยางนะครับ!
ส่วนทุกวันนี้เป็นยังไงบ้าง หากเพื่อนๆอยากรู้จักผมมากขึ้น หรืออยากคุยสัพเพเหระ เล่าเรื่องอะไรให้ฟัง ยังไงหลังไมค์มาได้นะครับ ยินดีที่จะได้คุยกับเพื่อนๆทุกคนเลย ยินดีจริงๆครับถึงได้แวะกลับมาที่นี่ :31:
Kirill